ไม่น่าเชื่อว่าจะกลายเป็นคนที่มีชีวิตที่วุ่นวาย ไม่ว่าจะเป็นเรื่องส่วนตัว งาน หรือกิจกรรมเพื่อสังคม ยุ่งจนไม่ได้เข้ามา update blog ใดๆ วันนี้เข้ามาบันทึกความจำไว้นิดเดียวว่า ในการครบรอบวันเกิด 1 ปี แปลว่าชีวิตของเราก็เหลือเวลาสั้นลงทุกวัน เรามีเวลากับครอบครัวลดลง มีเวลาทำงานเพื่อผู้อื่นก็ลดลงไปด้วย แต่ในทุกนาทีชีวิตที่เหลืออยู่ ก็จะบอกตัวเองเสมอว่า เราจงทำวันนี้ให้ดีที่สุด 🙂 โย่ว
![](https://i0.wp.com/moui.net/blog/wp-content/uploads/2012/12/Calendar_01-e1355946919536.jpg?fit=250%2C188&ssl=1)
You must be logged in to post a comment.